TH/EN
Propertyhub - รวมประกาศ ขายคอนโด ให้เช่าคอนโด บ้านเดี่ยว ที่ดิน ทาวน์เฮ้าส์ ลงประกาศฟรี
Filters
พบข้อมูล 62 ประกาศ
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
1 Bedroom 1 Bathroom 66 SQ.M Baan Chaopraya
The Seed Terre Ratchayothin
-
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
60 ตร.ม.
฿6,890,000
114,833 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
10/11/2023 9:24
[920441010-54] ขายหรือเช่าคอนโด!!! โครงการ "ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38
-
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
30/10/2023 14:12
[920021038-1] A Deluxe Living Space with Beautiful Bird View/ 鸟瞰美景的豪华住宅
The Line Phahon – Pradipat
-
พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
53 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
30/10/2023 14:12
[920471001-1132] Siam Oriental Elegance 2 Bedroom for Sale
Life Bangkok Boulevard Wongwaen-Rama 9
-
สะพานสูง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
30/10/2023 14:12
[920551001-77] ♥ขายคอนโด เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม - Sale The Parkland Phetkasem♥
The Parkland Phetkasem
-
บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
ชั้น 13
26 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
30/10/2023 14:12
[920341005-42] Circle Living Prototype Newly Renovated
Circle Living Prototype
-
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
30/10/2023 14:12
[920551001-49] sale!! Best Price Phahon18 Condo
Life @ Phahon 18
-
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
ชั้น 5
45 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
30/10/2023 14:12
1 Bed Plus 1 Bath 48.57 SQ.M Mazarine Ratchayothin
Nirun City Bangkae
-
บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
48.57 ตร.ม.
฿8,943,000
184,126 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:32
1 Bed Plus 1 Bath 48.57 SQ.M Mazarine Ratchayothin
Nirun City Bangkae
-
บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
48.57 ตร.ม.
฿8,895,000
183,138 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:32
2 Bed 1 Bath 48.33 SQ.M Mazarine Ratchayothin
Nirun City Bangkae
-
บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
48.33 ตร.ม.
฿8,996,000
186,137 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:32
Condo Premsiri Boutique Park 2 Bedrooms For Sale
The Tree Condo Ladprao
-
ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
56 ตร.ม.
฿3,250,000
58,036 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:32
1 Bed 1 Bath 28.5 SQ.M The Line Asoke - Ratchada
Sukhapiban 1 Housing
-
คันนายาว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 38
28.5 ตร.ม.
฿4,490,000
157,544 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:32
Djdjshshshjshxjejsjdhxjdhdhdhdhdhd
Metris District Ladprao
-
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿8,500,000
242,857 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
12/12/2025 13:07
ทดสอบสร้างประกาศ เพื่อทดสอบรายละเอียด
wollferal2 eng
-
บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿2,400,000
100,000 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
31/01/2025 5:37
Duplex 3bed for sale BTS Bangjak
Lumpini Park Vibhavadi-Chatuchak
-
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1
125 ตร.ม.
฿15,000,000
120,000 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
10/11/2023 9:24
2 Bed 2 Bath 73 Sqm Quinn Sukhumvit 101
B.R. Condo
-
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
73.23 ตร.ม.
฿18,990,000
259,320 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
10/11/2023 9:24
1 Bed 1 Bath 29.5 Sq.m Ideo Q Siam Ratchathewi
Downtown Forty Nine
-
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29.5 ตร.ม.
฿5,490,000
186,102 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
10/11/2023 9:24
1 Bed 34.15 SQ.M Ideo Q Siam Ratchathewi
Downtown Forty Nine
-
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
34.15 ตร.ม.
฿6,490,000
190,044 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
10/11/2023 9:24
2 bedrooms 1 bathroom 48 SQ.M Ideo Q Victory
Circle Condominium
-
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
48.52 ตร.ม.
฿14,850,000
306,059 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
10/11/2023 9:24
1 Bed 1 Bath 33 SQ.M Wish Signature Midtown Siam
test2
-
หนองจอก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 43
33 ตร.ม.
฿6,500,000
196,970 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
10/11/2023 9:24
2 bedroom 2 bathroom 90.6Sqm S.V. City Rama 3
Sinthanee Residence Tower
-
คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
90.6 ตร.ม.
฿5,400,000
59,603 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
10/11/2023 9:23
1 Bed 2 Bath 98 SQ.M Fortune Condo Town
Baan Suan Ratchada
-
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
98 ตร.ม.
฿7,500,000
76,531 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
10/11/2023 9:23
2 Bedroom 2 Bathroom 82 SQ.M JC.Tower
Baan Bodin
-
วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
82 ตร.ม.
฿4,800,000
58,537 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
02/11/2023 9:35
2 Bedroom 2 Bathroom 82 SQ.M J.C. Tower
Baan Bodin
-
วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
82 ตร.ม.
฿4,800,000
58,537 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
02/11/2023 9:35
1 Bedroom 1 Bathroom 43 SQ.M Ivy Thonglor
Notting Hill Phahol - Kaset
-
บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
43 ตร.ม.
฿7,200,000
167,442 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
02/11/2023 9:35
2 Bedroom 77.5 SQ.M Supalai Premier Place Asoke
Life Sukhumvit 48
-
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
77.5 ตร.ม.
฿7,500,000
96,774 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
02/11/2023 9:35
2 Bed 2 Bath 174 SQ.M Kiarti Thanee City Mansion
Villa Sikhara
-
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
174.95 ตร.ม.
฿23,000,000
131,466 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
02/11/2023 9:35
1 Bed 1 Bath 53.4 SQM Siamese Exclusive 31
Le Jardin Yong Place
-
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
53.4 ตร.ม.
฿9,900,000
185,393 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
02/11/2023 9:35
ขายคอนโด Dazzle สุขุมวิท 7 ใน BKK
Studio One Studio Zone Condo
-
วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
62 ตร.ม.
฿9,000,000
145,161 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
02/11/2023 9:35
3 Bedroom 2 Bathroom 120 SQ.M. Top View Towers
Plum Condo MiX Chaengwattana
-
หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
120 ตร.ม.
฿11,000,000
91,667 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
02/11/2023 9:35
2+1 Bed 3 Bath 146.73 SQ.M Richmond Palace
The Excel Hybrid
-
บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
146.37 ตร.ม.
฿16,900,000
115,461 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
02/11/2023 9:35
1 Bed 1 Bath 31 SQ.M KnightsBridge Prime - Onnut
A Space ID Asoke-Ratchada
-
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
31 ตร.ม.
฿5,200,000
167,742 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
02/11/2023 9:35
2 Bed 2 Bath 94.49 SQ.M Fortune Condo Town
Baan Suan Ratchada
-
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
98.49 ตร.ม.
฿4,500,000
45,690 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
02/11/2023 9:35
[920341005-24] Circle Living Prototype Newly Renovated
Circle Living Prototype
-
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
30/10/2023 14:12
[920021009-33] ขายคอนโดเซ็นทริคซีน รัชวิภา
Centric Scene Ratchavipha
-
บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
76 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
30/10/2023 14:12
[920551001-16] ♥ ขายคอนโด "เมโทร พาร์ค สาทร" ♥
Metro Park Sathorn
-
ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
30/10/2023 14:12
[920021016-3] คอนโดใกล้สถานี BTS วงเวียนใหญ่ ไปมาสะดวก
Citrine
-
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
ชั้น 5
37 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
30/10/2023 14:12
1 Bed 1 Bath 35 SQM IDEO Sukhumvit 93
The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9
-
ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿5,200,000
148,571 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:31
1 Bed 1 Bath 29.5 Sq.m Ideo Q Siam Ratchathewi
Downtown Forty Nine
-
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29.5 ตร.ม.
฿5,490,000
186,102 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:31
1 Bed 34.15 SQ.M Ideo Q Siam Ratchathewi
Downtown Forty Nine
-
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
34.15 ตร.ม.
฿6,490,000
190,044 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:31
2 Bed 2 Bath 82.19 SQ.M. Khun by YOO
Villa Rachatewi
-
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
82.19 ตร.ม.
฿40,983,000
498,637 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:30
ขายคอนโด Dazzle สุขุมวิท 7 ใน BKK
Studio One Studio Zone Condo
-
วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
62 ตร.ม.
฿9,000,000
145,161 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:30
1 Bed 1 Bath 53.4 SQM Siamese Exclusive 31
Le Jardin Yong Place
-
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
53.4 ตร.ม.
฿9,900,000
185,393 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:30
3 Bedroom 2 Bathroom 120 SQ.M. Top View Towers
Plum Condo MiX Chaengwattana
-
หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
120 ตร.ม.
฿11,000,000
91,667 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:30
2+1 Bed 3 Bath 146.73 SQ.M Richmond Palace
The Excel Hybrid
-
บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
146.37 ตร.ม.
฿16,900,000
115,461 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:30
2 Bed 2 Bath 174 SQ.M Kiarti Thanee City Mansion
Villa Sikhara
-
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
174.95 ตร.ม.
฿23,000,000
131,466 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:30
1 Bed 1 Bath 31 SQ.M KnightsBridge Prime - Onnut
A Space ID Asoke-Ratchada
-
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
31 ตร.ม.
฿5,200,000
167,742 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:30
2 Bed 2 Bath 94.49 SQ.M Fortune Condo Town
Baan Suan Ratchada
-
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
98.49 ตร.ม.
฿4,500,000
45,690 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
26/10/2023 13:30
1 Bed 34.15 SQ.M Ideo Q Siam Ratchathewi
Downtown Forty Nine
-
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
34.15 ตร.ม.
฿6,490,000
190,044 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
19/10/2023 4:43
1 Bed 1 Bath 29.5 Sq.m Ideo Q Siam Ratchathewi
Downtown Forty Nine
-
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29.5 ตร.ม.
฿5,490,000
186,102 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
19/10/2023 4:43
1 Bed 1 Bath 31 SQ.M KnightsBridge Prime - Onnut
A Space ID Asoke-Ratchada
-
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
31 ตร.ม.
฿5,200,000
167,742 บาท/ตร.ม.
เลื่อนประกาศ :
19/10/2023 4:42
[920551001-49] sale!! Best Price Phahon18 Condo
Life @ Phahon 18
-
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
ชั้น 5
45 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
31/05/2023 12:23
[920341005-24] Circle Living Prototype Newly Renovated
Circle Living Prototype
-
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
31/05/2023 12:23
[920551001-35] Lumpini Place Ratchayothin อาคาร D ชั้น 12A
Lumpini Place Ratchayothin
-
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
28 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
31/05/2023 12:23
[920071062-112] A partially furnished Life@Ratchada-Suthisan Condominium adjacent to MRT Sutthisan Station.
Life @ Ratchada - Suthisan
-
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
31/05/2023 12:23
[920071045-133] Best Price! Noble Remix 1 Bedroom Corner Unit only 9 MB
Noble Remix
-
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
62 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
31/05/2023 12:23
[920021009-33] ขายคอนโดเซ็นทริคซีน รัชวิภา
Centric Scene Ratchavipha
-
บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
76 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
31/05/2023 12:23
[920551001-16] Sale!!! เมโทรปาร์ค สาทร ถนนกัลปพฤกษ์ 1.39 ล้านบาท
Metro Park Sathorn
-
ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
31/05/2023 12:23
[920391007-31] ขายคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า (THE TREE PRIVATA)
The Tree Privata
-
บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
ชั้น 4
27 ตร.ม.
โทรสอบถาม
เลื่อนประกาศ :
31/05/2023 12:23
[920021016-3] คอนโดใกล้สถานี BTS วงเวียนใหญ่ ไปมาสะดวก